Pαηdояαнεαят ♥ ☻ ’
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คลับของคนรักแพนโดร่าห์ ฮาร์ท ♥ !

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-*

Go down 
NaFurTune
Admin
1827 53638332
geist1412
zezelin
asian_yura
leaf
alicesang
12 posters

คุณชอบท่านใดละ??
อลิซอยู่แล้ว[น่ารักซะไม่มี]
โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* Vote_lcap65%โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* Vote_rcap
 65% [ 11 ]
ชารอนจัง [ สาวน้อยแสนหวานน ]
โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* Vote_lcap12%โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* Vote_rcap
 12% [ 2 ]
เอด้่่าจัง [ น้องสาวสุดโมเอ้>,,< ]
โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* Vote_lcap12%โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* Vote_rcap
 12% [ 2 ]
ล๊อตตี้ [ แม่สาวเจ้าเสน่ห์ ]
โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* Vote_lcap11%โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* Vote_rcap
 11% [ 2 ]
คะแนนทั้งหมด : 17

ผู้ตั้งข้อความ
alicesang

alicesang

โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-*   โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* EmptyTue Jan 19, 2010 5:29 pm

ฮะแฮ่ม...ตอนนี้อยากทราบว่าท่านใดชอบตัวละครใดในเรื่องแพนโดร่าที่เป็นผู้หญิง

ช่วยมากดจิ้ม โหวตพร้อมด้วยเหตุผลกันด้วยก็ดีนะค่ะ *-*

[ช่วยๆกันออกความเห็นนะค่ะ]
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://my.dek-d.com/nickajang555/
leaf

leaf

โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อลิซจางอยู่แล้ววววววววว   โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* EmptyTue Jan 19, 2010 8:17 pm

นางเอกของเรา ยังไงซะก็น่ารัก

เราว่าอลิซมีบุคลิกเท่ๆ น่ารักๆ

แบบเจ๊แกแน่มากกกกกก โฮ่ๆๆๆน่าสงสารทาสของอลิซ
http://my.dek-d.com/kgleefern
asian_yura

asian_yura

ตั้งหัวข้อเรื่อง: โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-*   โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* EmptyTue Jan 19, 2010 8:22 pm

อลิซอยู่แล้ว

เธอช่างโดนใจสุดๆ><
zezelin

zezelin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-*   โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* EmptyWed Jan 20, 2010 9:36 am

เอด้าจังน่ารักมากเลยค่ะ โมเอะดีค่ะ อิอิๆ อยากขอแบ่งความน่ารักของเธอสักครึ่งนึงก็ยังดีค่ะ
ส่วนอลิซก็ชอบนะคะ แต่สงสารเอด้าไม่มีคนโหวตเท่าไหร่เลยเลือกเอด้าน่ะค่ะ ^ ^
http://my.dek-d.com/blue-star
geist1412

geist1412

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-*   โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* EmptyWed Jan 20, 2010 7:53 pm

ไม่มีเอคโคจังเหรอเนี่ย
ชอบเอคโ่ค
น่ารัก^^
โหวตให้คนอื่นแทนลtกัน(ที่จริงก็น่ารักทุกคน^^)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: คุณล๊อตตี้   โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* EmptyWed Jan 20, 2010 8:40 pm

55ช่วงนี้บ้า คุณล๊อตตี้

โหวตให้เธอแล้วจู่ๆก็หัวเราะ

เข้าขั้นบ้า55
alicesang

alicesang

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-*   โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* EmptyThu Jan 21, 2010 5:32 pm

แงะ[มีน่าถึงว่าลืมอะไรไป]

โฮ่ๆๆๆ TwT อันที่จริงไม่ได้ลืมหรอกนะค่ะ เอคโค่ แต่ตอนนั้นรีบม๊ากกก เลยไม่ได้ใส[ซะงั้น]

ซอรี่อย่างแรงนะเอคโค่จัง TwT
http://my.dek-d.com/nickajang555/
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-*   โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* EmptyFri Jan 22, 2010 10:11 pm

อลิซชนะขาดลอย 555 5

ทำไมชารอนจัง 0 ละพี่น้อง !

ชารอนออกจะน่ารัก >_<
https://pandoraheartsfc.thai-forum.net
leaf

leaf

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-*   โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* EmptySun Jan 24, 2010 5:16 pm

ฮ่าๆๆ

ปิเอโร่ก็โหวตให้ชารอนจังสิ

แต่อลิซก็ชนะใช่มิ...หุหุหุ

เราชอบเอด้ากับอลิซอ่ะ...อยากโหวตได้หลายๆคร้างงงงงงงง
http://my.dek-d.com/kgleefern
geist1412

geist1412

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-*   โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* EmptySun Jan 24, 2010 9:21 pm

ที่จริงก็ชอบชารอนจังนะคะ

แต่โหวตได้ครั้งเดียวเองT^T

อยากโหวตหลายๆครั้งจัง

โหวตให้เอด้าไปซะแล้ว
NaFurTune

NaFurTune

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-*   โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* EmptySat Feb 06, 2010 8:26 am

เราโหวต ให้อลิซ

นิสัย มันช่างโดนใจเราสุดๆอ่ะ ><
WhiteButler

WhiteButler

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-*   โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* EmptySun Sep 26, 2010 7:30 pm

ผมขอโหวตให้.....

อลิซคับ ชอบตั้งเเต่เเรกเห็นเเล้ว

รักเเรกพบของป๋ม >.<~ โฮ่ๆๆๆ
Aom

Aom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-*   โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* EmptyFri Oct 01, 2010 8:32 pm

อลิสขอรับ ^^~
Julia_Nightray

Julia_Nightray

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-*   โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* EmptyFri Nov 19, 2010 7:12 pm

แง ไม่มีเอคโค่ง่าTwT;

อลิสก็ได้ที่2รองจากใจ(ฝ่ายหญิง)=.,=;
Hearts

Hearts

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-*   โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* EmptyFri Aug 12, 2011 10:35 pm

ทำตาปริบๆ เลือกไม่ถูก

อลิซ ใช่ว่าไม่ชอบ แต่ไม่อยากให้อลิซแย่งออซไป โอ้ ม่าย..

ชารอนจัง โอ้คนนี้ใช่เลย ตั้งแต่ตอนแรกแล้ว แต่ทว่าทำไมมันกดโหลดไม่ลงฟะ..

เอด้า น้องสาวสุดโมเอ้ น่าสน แต่โตมานี้ ไม่กล้าโหวตแล้ว..

ลอตตี้ แม่สาวซาดิส ฮ๊าา ตอนแรกเห็นปกชอบทันที พอ อ่านกลับรู้สึกเฉยๆ

//ตกลงแกจะมาโหวตหรือจะมาบ่นฟะ T T

หลับตาสุ่มเอาละกัน
Hearts

Hearts

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-*   โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-* EmptySat Aug 13, 2011 10:29 am

ก..กดไปแล้ว

ผลที่ได้คือ !!!

.

.

.

.

.

.

ชารอน จัง !!

(ความจริงได้อลิซแต่ไม่อยากกด ฮะๆ {ลำเอียงเห็นๆ!})

โหวตตัวละครหญิงในแพนโดร่ากันค่ะ *-*
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1