Pαηdояαнεαят ♥ ☻ ’
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คลับของคนรักแพนโดร่าห์ ฮาร์ท ♥ !

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

Hollo ^O^ {หวัดดีคร้าบ บ ชาวPandora hearts ทุกคน}

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
thanatos
ผู้มาเยือน

Hollo ^O^ {หวัดดีคร้าบ บ ชาวPandora hearts ทุกคน} Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Hollo ^O^ {หวัดดีคร้าบ บ ชาวPandora hearts ทุกคน}   Hollo ^O^ {หวัดดีคร้าบ บ ชาวPandora hearts ทุกคน} EmptyFri Apr 30, 2010 1:17 pm

หวัดดีคร้าบ บ ชาวPandora hearts . ที่น่ารักทุกคน ผมเพิ่งมาใหม่ อ่า คงงั้นมั่งครับ 555+ ผมชื่อ เกรเซส อัสนอมาน นั้นคือชื่อในโลกไซเบอร์น่ะครับ ทุกคนรู้จักผมในนามแฝงของ thanatos . บิดาผู้องค์อาจของผม แต่ในความเข้าใจของผู้อื่นกลับคิดว่าเค้าคือปีศษจร้าย T__T น่าเศร้าใช่มั่ยล่ะครับ
ที่จริงท่านพ่อของผมไม่เคยได้ไปปรากฎในคัมภีย์เล่มไหนเลย เป็นบุรุษที่ลึกลับจริงๆ
ฝากสวัสดีคุณปอริโอด้วยนะคร้าบ บ เอ๊ย!! พูดถึงชื่อ ไม่รู้ว่าผมคนเดียวที่เรียกคุณปอริโอแบบนี้หรือเปล่า? แต่ถ้าเป็นคนเดียว คุณก็คงจะจำผมได้นะครับ ^O^;

ผมเกรเซส ยินดีต้อนรับทุกคนเลยนะครับ ผมอยากรู้จักทุกคนเลยนะครับ เออ คุณปอริโอ ถ้าหากผมจะเอาเว็บคุณไปโปรโมทจะได้มั่ยครับ?

รายละเอียดข้อมูล

name : เกรเซส อัสนอมาน
ความสามารถ : บันทึกไดอารี่ 400 หน้าในเดือนหนึ่ง ,การเล่นดนตรีอย่างนุ่มนวลโดยเฉพาะ เปียโน กับ ไวโอลีน ตอนนี้มีวงดนตรีเป็นของตัวเอง นามว่า abnormal มีความหมายว่า ความวิปลาสที่ได้ความหมายนี้เพราะหัวหน้าวง ไม่ใช่สิ ต้องคนในวงมีความวิปลาสที่ต่างคนต่างแตกต่างกันในรสชาติแบบ ฮึ๋ย! ได้กลิ่นขนมด้วยแหะ ฮิๆ รู้สึกว่าจะเป็นบาบีคิว สงสัยเจ้าคิล {มือกลอง} จะทำบาบีคิวไหม้ ผมเล่นกีต้าร์นะครับ เบสก็เล่นเป็น คีบอร์ดก็เก่งที่สุดในวงล่ะ 555+ ผมล้อเล่น ผมถนัดเปียโนมากกว่าครับ เสียงมันก้องกังวาลดี นอกจากเล่นกีต้าร์ผมจะเป็นคนร้องด้วยนะครับ ก็งี้แหละ ปีศาจเสียงดี , ผมถนัดเรื่องศิลป์มากกว่านะครับ หากเป็นเทคนิคก็คงจะเป็นพวกคอมพิวเตอร์ เออ แต่เป็นในแบบ ประกอบคอมให้เป็นชิ้นเป็นอันนะครับ

สถาบัน : ในตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ในช่วงชั้น เอ๊ะ ไม่บอกดีกว่า เดี๋ยวรู้หมด 555+

ดินแดนเขตอาถรรพ์ที่อาศัย : เมืองเทริบาเทีย ครับ

สีประจำตัว : ม่วง แซม ดำ

อะไรที่ว่าวิปลาส : จะเชื่อหรือไม่หากผมจะบอกว่า มีดวงวิญญาณสองดวงในร่างของผม

ผมจะแนะนำให้รู้จักนะครับ

ปีศาจตนแรก : ร่าเริง สดใส รอยยิ้มมักปะทุอยู่บนใบหน้าจนกลายเป็นเอกลักษณ์ ไม่ว่าจะหลับจะตื่นมันก็ไม่ค่อยจางหายไป แต่แท้จริงแล้ว เป็นปีศาจตนหนึ่งที่ในใจโหดร้ายยิ่งกว่า สมแล้วที่เกิดมาเป็นบุตรแห่ง thanatos .

ปีศาจตนที่สอง : เย็นชาไปบ้าง {ไม่บ้างล่ะมั่ง} ปากหมาไปนิด แต่จิตใจมันก็อ่อนโยนนะครับ หึๆ แต่อย่าได้ไปกล้าท้าต่อยกับมันเชียว มันชกไม่เลือกหน้าเลยนะครับ ไม่ว่าคนๆนั้นจะเป็นผู้หญิงหรือผู้ชาย {ชกที่ว่านี้ใช่ความหมายอย่างที่พูดแน่หรือ?}

ง่า รู้สึกวิ้วๆ ผมว่าคฤหาสผมกำลังจะระเบิด บาบีคิวกลิ่นหึ่งมาถึงในห้องแล้วครับ!

ต้องขอตัวไปจัดการไอ้คิลมันก่อน กู้ดบาย ครับ ^lol^
ขึ้นไปข้างบน Go down
killerrose

killerrose

Hollo ^O^ {หวัดดีคร้าบ บ ชาวPandora hearts ทุกคน} Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: thanatos.   Hollo ^O^ {หวัดดีคร้าบ บ ชาวPandora hearts ทุกคน} EmptyFri Apr 30, 2010 2:32 pm

หึ ไม่ยุ้งเรื่องฉันสักเรื่อง มันจะทำให้แกดูดีขึ้นหรือไง
ปากแกมันมีดีแค่พูดหรือไงกัน
ขึ้นไปข้างบน Go down

Hollo ^O^ {หวัดดีคร้าบ บ ชาวPandora hearts ทุกคน}
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [แจก]♥Anime Pandora Hearts 1-25!!♥ [Update!! 25/มค/53]
» รับสมัคร UFO Pandora Hearts!!!!!!
» บ้านของ Pandora Hearts จ้า รับสมัครตัวละครจ้า