Pαηdояαнεαят ♥ ☻ ’
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คลับของคนรักแพนโดร่าห์ ฮาร์ท ♥ !

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รับสมัคร UFO Pandora Hearts!!!!!!

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
destroy_of_soul

destroy_of_soul

รับสมัคร UFO Pandora Hearts!!!!!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รับสมัคร UFO Pandora Hearts!!!!!!   รับสมัคร UFO Pandora Hearts!!!!!! EmptySat Apr 24, 2010 9:13 am

บังเอิญว่าเดสทรอยดันไปเจอ ufo และคนที่ก่อตั้งคือ?!...เพื่อนของเดสทรอยที่รู้จักกันในเว็บนั้นเอง
เธอมีชื่อว่า G.R (นามแฝงเจ้าค่ะ เพราะเขาไม่ค่อยเปิดตัวเองเท่าไหร่) ดังนั้นเขาจึงบังคับเดสทรอยมาซะงั้น
หากที่ไหนเขาเข้ามาแล้วเจอโพสต์ตัวนี้ แหละหนึ่งในนั้น! ก็เป็น ufo ด้วย ต้องขอภัยยิ่งเจ้าค่ะ
รายละเอียดอยู่ข้างล่างเจ้าค่ะ เชิญตามสบาย

UFO Pandora Hearts!!
เปิดรับสมัคร ufo Pandora Hearts ด่วนค่ะเพราะขาดแขลนคนมากค่ะ

กฎของการเป็น ufo คือ...
- รู้ข้อมูลเกี่ยวกับตัวละครที่คุณอยากจะเป็นอย่างน้อย 2 อย่างขึ้นไป
- ต้องเนียน หรือนั้นก็คือ สามารถแสดงเป็นตัวละครที่คุณยากเป็นได้ไม่ผิดเพี้ยน
- ห้ามเปิดเผยข้อมูลจริงของตนให้แฟนคลับรู้เว้นคนใน ufo เพราะเราสามารถพูดคุยกันได้โดยไม่ต้องเป็นตัวละครที่คุณเป็น -.-
- คนใน ufo สามารถคุยกันได้ (เพราะใครสนใหญ่อาจไม่กล้าที่จะคุย)
- ออนอย่างน้อย อาทิตย์ล่ะ 2 วัน และต้องออนเวลาที่เขาออนกัน จะออนกี่ชั่วโมงก็ได้
- เมื่อเข้าออนแล้ว มารายงานตัวให้ทางเรารู้ แม้ทางเราจะไม่ออนแต่ส่งข้อความออฟไลน์ได้ว่ามาออนแล้ว และเมื่อจะออฟไลน์ก็ให้มารายงานตัวว่าจะออกแล้ว เพื่อทราบว่าคุณมาออนตามที่กำหนด
- ห้ามใช้วาจาที่ไม่สุภาพ ‘เกินไป’ หรือเกินตัวละครที่คุณเป็น มิเช่นนั้นเราจะตัดสิทธิ์การเป็น ufo ของคุณทันที

หากสนใจติดต่อทางเราได้ที่ // pandora_hearts.ufo@hotmail.com

UFO คืออะไร?!

UFO คือ การแสดงบทบาทเป็นศิลปินหรือดาราที่คุณชอบ
ทางเราจะแสดงบทบาทในเรื่อง Pandora Hearts
และต้องการความเนียนสุดๆ

ตระกูลเบซาริอุส
ออซ // Oz-pandora_Heart.UFO@hotmail.com
เอด้า
ออสก้า
แจ๊ค

ตระกูลไนท์เรย์
กิลเบิตร์
วินเซนต์ // vincent-pandora_hearts.ufo@hotmail.com
เอลิออท
ลีโอ

บาสเคอร์วิล
เกรน
ล๊อตตี้
แฟรงค์
สไวย์

ตระกูลเรนส์เวิร์ธ์
ชารอน // shalon-pandora_hearts.ufo@hotmail.com
เบรค // brek-pandora_hearts.ufo@hotmailcom
เชอรรี่ (แม่ของชารอน)

เชน
อลิซ // alice-pandora_hearts.ufo@hotmail.com
ปณิธานของอาบิส (อลิซขาวอ่ะค่ะ) // will_of_the_abyss-pandora_hearts@hotmail.com
เชสเชอร์ // cheshire-pandora_hearts.ufo@hotmail.com
ดอลดัม

อื่นๆ
เรม
เอโกะ (เอคโค่)
เอ็ดการ์
เอ็ดวินด์

*อันที่ไม่มีเมลล์คือยังไม่มีคนสมัครค่ะ
ตัวละครที่คุณรู้จักแต่ไม่ได้ปรากฏดังกล่าวแต่อยากเป็นตัวละครนั้นๆ
อนุญาตให้คุณมาเป็น ufo ได้ เป็นกรณีพิเศษค่ะ
** ไม่ต้องกลัวค่ะว่าจะเป็น ufo ไม่ได้ คือแค่คุณเนียนเป็นแค่นั้นก็พอค่ะ
และไม่ต้องกลัวว่าความสามารถไม่ถึง เพราะใครๆเขาก็ไม่ถึงทั้งนั้นแหละค่ะ
***ทางเราไม่กัดหรอกนะค่ะเพราะฉีดยาแล้ว และ ทางเราใจดีมากค่ะ (จริงๆนะ)
****เหล่า FC หรือ แฟนคลับ Pandora Hearts ก็สามารถแอดเมลล์เหล่า ufo ได้ค่ะ
................................................................

ช่วยๆสมัครหน่อยนะเจ้าค่ะ
ข้าน้อยไม่อยากตายTT^TT
ขึ้นไปข้างบน Go down
killerrose

killerrose

รับสมัคร UFO Pandora Hearts!!!!!! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: thanatos.   รับสมัคร UFO Pandora Hearts!!!!!! EmptyFri Apr 30, 2010 2:11 pm

ถ้าผมจะรับสมัครเป็นคุณเกรน

คงไม่ผิดใช่มั่ยล่ะครับ หึ

แต่ทำยังไงได้ ผมขี้เกียจสมัครเมลอีกรอบ
leaf

leaf

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร UFO Pandora Hearts!!!!!!   รับสมัคร UFO Pandora Hearts!!!!!! EmptyFri Jul 30, 2010 7:17 pm

อยากเป็นนะ

อาทิตย์ละสองครั้งก็โอเค

แต่อาทิตย์ที่สอบคงไม่สะดวก

เข้าใจคิดดีนะ
http://my.dek-d.com/kgleefern
Aom

Aom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร UFO Pandora Hearts!!!!!!   รับสมัคร UFO Pandora Hearts!!!!!! EmptyFri Oct 01, 2010 8:50 pm

กระผมอยากเป็นขอรับ >.<

แต่กระผมทำตามกฏที่ว่าต้องออนอาทิตย์ละ 2 ครั้งไม่ได้ขอรับ

เพราะ ผมกำลังจะต่อมหาลัย ตอนนี้เลยยุ่งมาก

แต่ผมแอดไปแล้ว ^^~

อยากคุยเร็วๆจังขอรับ
Hearts

Hearts

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รับสมัคร UFO Pandora Hearts!!!!!!   รับสมัคร UFO Pandora Hearts!!!!!! EmptyFri Aug 12, 2011 10:18 pm

โอ้ น่าสนใจแหะ

จะเป็นใครดีละเนี้ยโดนแย่งไปหมดแล้ว T T

{{อย่าร้องไห้เลยน้ำตานี้ไม่เหมาะกับเธอหรอก}}

^
^
มาไงฟะ !!?

รับสมัคร UFO Pandora Hearts!!!!!!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [แจก]♥Anime Pandora Hearts 1-25!!♥ [Update!! 25/มค/53]
» บ้านของ Pandora Hearts จ้า รับสมัครตัวละครจ้า
» Hollo ^O^ {หวัดดีคร้าบ บ ชาวPandora hearts ทุกคน}